ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปิดบัญชีอีเบย์เพิ่ม  (อ่าน 1124 ครั้ง)

ออฟไลน์ boyfriend

• Full Member
อยากเปิดบัญชีอีเบย์เพิ่ม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 12:47:53 AM »
ใช้ข้อมูลเดิม บัตรเดิม อีเมล์เดิมได้ไหม หรือว่าต้องทำอย่างไร
หรือว่ามีเทคนิคอะไรเพิ่มเติมไหมครับ

ออฟไลน์ noomuni

• Sr. Member
    • MSN Messenger - sirot.copier@gmail.com
    • Thaihandmadecrafts
Re: อยากเปิดบัญชีอีเบย์เพิ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 06:00:43 AM »
ใช้ข้อมูลเดิม บัตรเดิม อีเมล์เดิมได้ไหม หรือว่าต้องทำอย่างไร
หรือว่ามีเทคนิคอะไรเพิ่มเติมไหมครับ
ข้อมูลใหม่หมดครับ บัตรใหม่ อีเมลใหม่ ส่วนเพพาลใช้บัญชีเดิมก็ได้ ถ้ามี คอมฯ 2 เครื่องก็ ใช้อีกเครื่องสมัคร ถ้าไม่มีก็ ให้ เครียรื คุกกี้ และ รีเซทเราทเตอร์ ลองทำดูครับ  :D

ออฟไลน์ ebayuser

• Newbie
  • *
    • T-Gold
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 09:30:12 AM »
ข้อมูลใหม่หมดครับ บัตรใหม่ อีเมลใหม่ ส่วนเพพาลใช้บัญชีเดิมก็ได้ ถ้ามี คอมฯ 2 เครื่องก็ ใช้อีกเครื่องสมัคร ถ้าไม่มีก็ ให้ เครียรื คุกกี้ และ รีเซทเราทเตอร์ ลองทำดูครับ  :D

แล้ว ตอนล็อกอิน เข้าไปทำงานอ่ะ เราสามารถ ใช้เครื่องเดียว แต่หลาย บัญชี ได้ป่ะครับ  เกรงว่า สลับไปสลับมา เค้าจะจับได้อีกว่า คนเดียวกันครับ

• MSN Messenger - sirot.copier@gmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 07:39:07 PM »
ได้  เปลี่ยนบราวเซอร์จิ  หุหุ  :o :o

ออฟไลน์ ebayuser

• Newbie
  • *
    • T-Gold
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 09:47:40 PM »
ขอบคุณครับผม  ;D

ออฟไลน์ pun

• Newbie
  • *
    • Need Cash
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 10:07:07 PM »
ชื่อเดียวกันแต่สะกดต่างกันได้ไหมคะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 07:19:40 AM »
ชื่อเดียวกันแต่สะกดต่างกันได้ไหมคะ
ด้ายคร๊าบบบ  ;D แต่เห็นว่าช่วงนี้ สมัคร ยากมว๊ากกกกกกกก สมัครปุ๊ป lock ปั้ป ต้องส่งเอกสารแสดงตัวตนทุกครั้งเลย